Bán đất thửa 22 tờ 19 Mặt phố Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Đất
114 m²(7 x 16)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Tân Mỹ | 50 triệu/m² | 4 triệu/m² - 130 triệu/m² |
Đất
114 m²(7 x 16)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(21 x 48)
19,5 Tỷ
19.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
114 m²(8 x 17)
7,1 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
49.3 m²(5 x 10)
6,4 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
2400 m²(40 x 60)
10 Tỷ
4.2 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai