Bán đất 17/39 Gò Dầu Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Đất
61 m²(4 x 15)
8,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường G phường Tân Mỹ | 112 triệu/m² | 65 triệu/m² - 150 triệu/m² |
Đất
61 m²(4 x 15)
8,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
60 m²(4 x 15)
6,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
71 m²(4 x 18)
7,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
71 m²(4 x 18)
7,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
71 m²(4 x 18)
7 Tỷ 250 Triệu
102 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ 990 Triệu
150 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
53 m²(4 x 13.4)
5,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
121 m²(4.8 x 25)
11,2 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
108 m²(5.5 x 18)
16 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 550 Triệu
65 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai