Bán nhà hẻm 239/32 Tân Quý Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
143 m²(5.9 x 26.5)
18 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Quy | 170 triệu/m² | 97 triệu/m² - 814 triệu/m² |
| Đất đường Tân Quy | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
Nhà phố
143 m²(5.9 x 26.5)
18 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
7 m²(3.5 x 9)
5,7 Tỷ
814 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
107 m²(4.75 x 24.5)
15,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
107 m²(4.75 x 24.5)
15,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
160 m²(5.2 x 31)
26 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
71 m²(6.1 x 11)
7 Tỷ 825 Triệu
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.5)
3 Tỷ 250 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
4 Tỷ 850 Triệu
97 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
4 Tỷ 850 Triệu
97 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
60 m²(4.5 x 15)
10,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Đất
40 m²(4.5 x 9)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
90 m²(5.1 x 17.5)
13,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
72 m²(6 x 12)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
46 m²(3.9 x 12)
6 Tỷ 250 Triệu
136 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
33 m²(3.5 x 9.2)
4 Tỷ 950 Triệu
150 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
76 m²(4.7 x 16.5)
8,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
61 m²(4 x 16.2)
7,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
117 m²(7 x 17)
17,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
14,2 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai