Bán nhà hẻm 95/103 Lê Văn Lương Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Lương | 115 triệu/m² | 79 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Văn Lương | 136 triệu/m² | 79 triệu/m² - 214 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
30 m²(3.35 x 9)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
360 m²(9.7 x 40)
60 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
290 m²(12.5 x 24)
23 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(8.4 x 52)
28 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
234 m²(4.5 x 34)
50 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
118 m²(9 x 13)
10,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
118 m²(9 x 13)
10,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
12,1 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(5 x 13.5)
7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8 Tỷ 950 Triệu
140 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
29 m²(3.5 x 9)
3,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
57 m²(4.2 x 13.5)
5,3 Tỷ
93 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
61 m²(3.6 x 16.9)
6,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
4,6 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12)
6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
3,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.3 x 12)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai