Bán nhà 41 Đường số 79 Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4.8 x 19)
20,2 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
79
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 79 | 246 triệu/m² | 167 triệu/m² - 316 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 79 | 287 triệu/m² | 236 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Đất đường số 79 | 199 triệu/m² | 199 triệu/m² - 199 triệu/m² |
Nhà phố
81 m²(4.8 x 19)
20,2 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Nhà phố
80 m²(3.9 x 21)
20,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Đất
78 m²(4 x 19.5)
15,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(7 x 14)
32 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Căn Hộ Dịch Vụ
114.2 m²(5.7 x 20.4)
27 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Nhà phố
95 m²(7 x 14)
30 Tỷ
316 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Nhà phố
25 m²(3.65 x 7)
5,9 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Nhà phố
25 m²(3 x 9)
4 Tỷ 180 Triệu
167 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai