Bán chung cư Mai Văn Vĩnh Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5.2 x 17.5)
23,8 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Mai Văn Vĩnh | 149 triệu/m² | 70 triệu/m² - 274 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Mai Văn Vĩnh | 264 triệu/m² | 264 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Đất đường Mai Văn Vĩnh | 84 triệu/m² | 84 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5.2 x 17.5)
23,8 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Nhà phố
87 m²(5.2 x 17)
23,8 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
1 Tỷ 325 Triệu
102 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
7012 m²(60 x 145)
590 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8.2)
1 Tỷ 950 Triệu
69.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai