Bán nhà 70 (Số Cũ 43E) 70 ?PMH Đường Số 17 Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(3.5 x 23)
25 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Tân Mỹ | 132 triệu/m² | 64 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Tân Mỹ | 174 triệu/m² | 43 triệu/m² - 459 triệu/m² |
Nhà phố
75 m²(3.5 x 23)
25 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(5.3 x 7.5)
4 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(4 x 19)
6,7 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
330 m²(19 x 18)
150 Tỷ
455 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
10,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
166 m²(9.8 x 19.5)
56 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(3.5 x 23.4)
14 Tỷ 990 Triệu
183 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(5.2 x 8)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4.7 x 21)
4,2 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(5 x 20)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
76.2 m²(7.62 x 10)
35 Tỷ
459 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
25 m²(4 x 6.5)
3,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(5.2 x 8.1)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ 450 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
14,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(4.5 x 16)
9,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
14,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 80 Triệu
128 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai