Bán nhà hẻm 37/26 Nguyễn Ngọc Lộc Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
26 m²(2.4 x 11)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Ngọc Lộc | 201 triệu/m² | 124 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Ngọc Lộc | 175 triệu/m² | 166 triệu/m² - 194 triệu/m² |
Nhà phố
26 m²(2.4 x 11)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(2.4 x 17)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(2.4 x 17)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
18 m²(2.8 x 7)
5,5 Tỷ
306 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
15 m²(2.3 x 7)
3,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.5)
9 Tỷ
265 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
30 m²(2.5 x 12)
4,7 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
54 m²(3.2 x 16)
12,3 Tỷ
228 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
63 m²(3.5 x 18)
13,8 Tỷ
219 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
33 m²(10 x 3.5)
10,5 Tỷ
318 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
60 m²(15 x 5.5)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
24 m²(3.7 x 6.5)
6,5 Tỷ
271 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
24 m²(3.7 x 6.5)
6,3 Tỷ
263 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
30 m²(2.5 x 12)
4,7 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
26 m²(2.1 x 12)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
10,9 Tỷ
273 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
11 m²(3 x 5)
1 Tỷ 960 Triệu
178 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(3.5 x 22)
15,9 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
11 m²(3 x 5)
1 Tỷ 960 Triệu
178 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
30 m²(2.5 x 12)
4,7 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai