Bán chung cư ( SC: 90A.B66 ) Lý Thường Kiệt Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
19,8 Tỷ
309 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lý Thường Kiệt | 333 triệu/m² | 189 triệu/m² - 524 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lý Thường Kiệt | 303 triệu/m² | 297 triệu/m² - 309 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Lý Thường Kiệt | 250 triệu/m² | 250 triệu/m² - 250 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
19,8 Tỷ
309 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
15 m²(2 x 7)
3 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
14,2 Tỷ
189 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18.2)
36 Tỷ
444 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
26 m²(3.5 x 8)
12 Tỷ
462 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
63 m²(3.8 x 17)
33 Tỷ
524 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
122.7 m²(5.7 x 22)
57 Tỷ
465 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Tòa Nhà Văn Phòng
320 m²(20 x 16)
80 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
19 Tỷ
297 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
51 m²(4.8 x 11.5)
13,9 Tỷ
273 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
17,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
12 m²(2.5 x 5)
2 Tỷ 550 Triệu
213 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai