Bán Nhà Mặt Tiền 484-484A Nguyễn Chí Thanh, P7, Quận 10
Nhà phố
223 m²(8 x 28)
74 Tỷ
332 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Chí Thanh | 333 triệu/m² | 193 triệu/m² - 507 triệu/m² |
Nhà phố
223 m²(8 x 28)
74 Tỷ
332 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
117 m²(4.5 x 26)
35 Tỷ
299 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
632 m²
122 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
592 m²
300 Tỷ
507 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai