Bán Nhà Mặt Tiền 624 Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
29,5 Tỷ
335 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Điện Biên Phủ | 199 triệu/m² | 73 triệu/m² - 539 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Điện Biên Phủ | 143 triệu/m² | 52 triệu/m² - 212 triệu/m² |
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
29,5 Tỷ
335 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
16,3 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
83.5 m²(5 x 20)
45 Tỷ
539 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48 m²(4.4 x 11)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
73 m²(3.7 x 20)
12,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
91 m²(3.8 x 24)
26,5 Tỷ
291 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
87 m²(5 x 17.4)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
44 m²(4.6 x 9)
6,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
63 m²(3 x 21)
14 Tỷ
222 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
160 m²(8 x 25)
75 Tỷ
469 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(3.4 x 10)
1,7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
54 m²(2.9 x 18)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40 m²(3.6 x 12)
16,5 Tỷ
413 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
20 m²(5 x 4)
4,1 Tỷ
205 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
10 m²(2.6 x 4.7)
2 Tỷ 250 Triệu
225 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(6.7 x 20)
22 Tỷ
164 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
208 m²(4 x 15)
36,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
30 m²(6 x 5)
5,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
5,9 Tỷ
219 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15.8 m²(3 x 6)
2,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai