Bán nhà 112 Nguyễn Giản Thanh (Số cũ 112CT Tam Đảo) Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
17 m²(3.4 x 5)
4,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Giản Thanh | 242 triệu/m² | 136 triệu/m² - 352 triệu/m² |
Nhà phố
17 m²(3.4 x 5)
4,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
61 m²(3.1 x 20)
15,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
64 m²(3.2 x 20)
13,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
62 m²(3.3 x 17)
12,7 Tỷ
205 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
57 m²(3.3 x 17)
12,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
66 m²(3.1 x 19.4)
15,9 Tỷ
241 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
61 m²(3.1 x 20)
15,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
170 m²(5.7 x 21)
36 Tỷ
212 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
170 m²(7.7 x 22)
35 Tỷ
206 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
13,2 Tỷ
220 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
70 m²
9,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
51 m²(3.2 x 15)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
60.5 m²(3.1 x 19.5)
17 Tỷ
281 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
61 m²(3.2 x 20)
17 Tỷ
279 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
64 m²(3.2 x 20)
10,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
61 m²(4.1 x 16)
14,8 Tỷ
243 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
62.6 m²(7 x 9)
18 Tỷ
288 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
88 m²(16 x 5.5)
31 Tỷ
352 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8,5 Tỷ
283 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
63 m²(7 x 9)
16,5 Tỷ
262 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai