Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 283/107-109 Cách mạng tháng 8, Quận 10
Nhà phố
127.5 m²(16 x 9)
71 Tỷ
557 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cách Mạng Tháng Tám | 179 triệu/m² | 52 triệu/m² - 600 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cách Mạng Tháng Tám | 248 triệu/m² | 59 triệu/m² - 594 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Cách Mạng Tháng Tám | 216 triệu/m² | 216 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Cách Mạng Tháng Tám | 508 triệu/m² | 508 triệu/m² - 508 triệu/m² |
| Khách Sạn đường Cách Mạng Tháng Tám | 661 triệu/m² | 661 triệu/m² - 661 triệu/m² |
Nhà phố
127.5 m²(16 x 9)
71 Tỷ
557 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
12,2 Tỷ
218 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
70 m²(10 x 7)
13,6 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
39 m²(3.2 x 12)
7,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
6,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
26 m²(2.7 x 12)
5,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
58 Tỷ
403 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
18 m²(2.6 x 7)
3,4 Tỷ
189 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
16.3 m²(2.3 x 6.5)
2 Tỷ 550 Triệu
156 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(8.5 x 15)
19,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
20.5 m²
3,8 Tỷ
185 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
20.7 m²(3.8 x 5.5)
3 Tỷ 350 Triệu
162 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
32 m²
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
27.2 m²(4.5 x 7)
3,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
97.4 m²(4.8 x 21.5)
14 Tỷ
144 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
34 m²(2 x 17)
3,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
41 m²(37 x 11)
8,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
41 m²(37 x 11)
8,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
12,8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 16)
58 Tỷ
483 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai