Bán nhà hẻm 252/47E Cao Thắng Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
12,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cao Thắng | 274 triệu/m² | 106 triệu/m² - 837 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cao Thắng | 231 triệu/m² | 162 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Cao Thắng | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
12,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
10,6 Tỷ
294 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
83 m²(7 x 14)
62 Tỷ
747 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
90 m²(3.8 x 24)
20 Tỷ
222 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
30 m²(5 x 6)
6,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
39 m²(5.3 x 8)
13 Tỷ 879 Triệu
356 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
90 m²(3.8 x 24)
20 Tỷ
222 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
90 m²(3.8 x 23)
20 Tỷ
222 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
63 m²(4.02 x 15.5)
39 Tỷ
619 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
5,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
23 Tỷ
354 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
12,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
94.1 m²(6.07 x 15.5)
29,9 Tỷ
318 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
22 m²(3.1 x 7)
3,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
29.4 m²(7.4 x 4.7)
6,2 Tỷ
211 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
31.2 m²(2.2 x 14)
4,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
45 m²(5.9 x 8)
6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
102 m²(6.5 x 17)
15,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
13,8 Tỷ
230 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
51 m²(3.5 x 15)
11,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai