Bán đất 17/9 Ụ Ghẹ Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
2500 m²(30 x 83)
70 Tỷ
28 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tam Bình giá từ 50 đến 100 tỷ | 36 triệu/m² | 12 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Đất
2500 m²(30 x 83)
70 Tỷ
28 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Đất
3032 m²(50 x 65)
60 Tỷ
19.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
5022 m²(70 x 71)
80 Tỷ
15.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
3000 m²(50 x 60)
80 Tỷ
26.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
5182 m²(90 x 57)
60 Tỷ
11.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
3022 m²(38 x 80)
85 Tỷ
28.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
4283 m²(40 x 107)
85,7 Tỷ
20 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
3033 m²(46 x 65)
57 Tỷ
18.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
1000 m²(20 x 50)
60 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Đất
2112 m²(62 x 34)
70 Tỷ
33.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
2790 m²
56 Tỷ
20.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Đất
351 m²(12 x 26)
52 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai