Bán đất thửa 530 tờ 264 Đường Số 4 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tam Bình giá từ 5 đến 10 tỷ | 61 triệu/m² | 6 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tam Bình giá từ 5 đến 10 tỷ | 57 triệu/m² | 19 triệu/m² - 119 triệu/m² |
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
140 m²(5 x 27)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
160 m²(5 x 32)
7,9 Tỷ
49.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường H
Đất
77 m²(5.1 x 14.5)
9,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
105 m²(5 x 21)
7,1 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
67 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
64 m²(4 x 16.5)
5,2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
141 m²(4.8 x 29.3)
7,2 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
291 m²(9 x 33)
6,3 Tỷ
21.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
291 m²(9 x 33)
6,3 Tỷ
21.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
159 m²(5 x 31)
7,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
147 m²(7 x 21)
9,3 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
74 m²(5.1 x 14.5)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
182 m²(23 x 8)
7,5 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
108 m²(7 x 20)
6,7 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
100 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
308 m²(15 x 20)
5,5 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
456 m²(20 x 21)
5,9 Tỷ
12.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai