Bán đất thửa 716 tờ 53 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
646.3 m²(18 x 33)
20 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường
Tất cả
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tam Bình giá từ 15 đến 20 tỷ | 26 triệu/m² | 6 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Đất
646.3 m²(18 x 33)
20 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
963 m²(16 x 60)
18 Tỷ
18.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
320 m²(10 x 32)
16 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
1037 m²(16 x 66)
19 Tỷ
18.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
700 m²(15.4 x 45)
18 Tỷ
25.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1200 m²(30 x 40)
20 Tỷ
16.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
2413 m²(50 x 43)
18 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
513 m²
15 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
3009.9 m²
19.4 Tỷ
6.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Long Sơn
Đất
526 m²
15.2 Tỷ
28.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
360 m²(13.7 x 26.3)
18 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai