Bán đất 86/13 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tam Bình giá từ 20 đến 30 tỷ | 37 triệu/m² | 17 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tam Bình giá từ 20 đến 30 tỷ | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
835 m²(26 x 32.5)
30 Tỷ
35.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
646.3 m²(18 x 33)
20 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
1200 m²(30 x 40)
20 Tỷ
16.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
478 m²(26 x 17)
23 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
898 m²(14.5 x 62)
24,5 Tỷ
27.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
698 m²(21 x 33)
25,5 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
525 m²(8 x 52)
28,3 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Đất
478 m²(28 x 17)
23 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
734 m²
26 Tỷ
35.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
803 m²
28 Tỷ
34.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 1
Đất
422 m²(10 x 42)
24 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1388 m²(19 x 74)
25 Tỷ
18 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1621 m²(19.5 x 83)
29 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai