Bán đất thửa 703 tờ 107 0, Chuyên gia 1 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
422 m²(10 x 42)
24 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
21-03-2024 Mặt Tiền
đường C
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Tam Bình giá từ 20 đến 30 tỷ | 31 triệu/m² | 18 triệu/m² - 57 triệu/m² |
Đất
422 m²(10 x 42)
24 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1388 m²(19 x 74)
25 Tỷ
18 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1621 m²(19.5 x 83)
29 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai