Bán đất thửa 574 tờ 9 Hẻm 33 Đường 13 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
50 m²(4.83 x 10.5)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tam Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tam Bình giá dưới 5 tỷ | 74 triệu/m² | 14 triệu/m² - 2,70 tỷ/m² |
| Đất hẻm phường Tam Bình giá dưới 5 tỷ | 51 triệu/m² | 13 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Đất
50 m²(4.83 x 10.5)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
87 m²(4.4 x 20)
3,3 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
55 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
64.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54 m²(4.1 x 13.2)
3 Tỷ 580 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3,7 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
51.5 m²(4.5 x 11.5)
3,6 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
52 m²(4.5 x 11.5)
3,6 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
87 m²(6 x 13)
4,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
54 m²(6 x 9)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
54 m²(6 x 9)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
57 m²(5.7 x 10)
3,5 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
67 m²(4 x 16.7)
3,8 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
64.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
147 m²(8 x 18.3)
3,2 Tỷ
21.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
82 m²(8 x 10)
1,7 Tỷ
20.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3 Tỷ 750 Triệu
64.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
72 m²(4 x 18)
4,3 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
54 m²(4 x 13.5)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai