Bán đất thửa 611 tờ 71 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
3032 m²(50 x 65)
60 Tỷ
19.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
70 Tỷ
~ 28 Triệu/m²2500m²
(30m x 83m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | 83m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2500 m2 |
ĐẤT THỔ CƯ 2500M2, NGAY VÀNH ĐAI 2, TAM PHÚ, 70TỶ.
+ DT 2500M2 ( 30 x 83 ) đường xe Tải lớn.
+ Hiện trang đang cho công ty thuê, làm kho bãi.
+ Đất nằm khu dân cư, không QH, Chủ thiện chí bán.
+ Vị trí cực đẹp, Bệnh viện Thủ Đức, sát Vành Đai 2.
Đất
3032 m²(50 x 65)
60 Tỷ
19.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
5022 m²(70 x 71)
80 Tỷ
15.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
3000 m²(50 x 60)
80 Tỷ
26.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
5182 m²(90 x 57)
60 Tỷ
11.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
1000 m²(20 x 50)
60 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Biệt thự
413 m²
75 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phong Phú
Biệt thự
870 m²
75 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
960 m²
65 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai