Bán đất 17/9 Ụ Ghẹ Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
2500 m²(30 x 83)
70 Tỷ
28 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
75 Tỷ
~ 86.2 Triệu/m²870m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 21m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 870 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG SẦM UẤT- ĐẤT RỘNG BAO LA 870m2 - BIỆT THỰ SÂN VƯỜN CHO ĐẠI GIA - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI ?
48 Phú Châu Phường Tam Phú Quận Thủ Đức
# Mặt tiền kinh doanh sầm uất, hiếm nhà bán, trước mặt là 3 trường TH, THCS, THPT, bệnh viện Thủ Đức.
# Chính chủ 1 đời.
#Biệt thự sân vườn 1 trệt 1 lầu, 4PN, 5WC, 1PK, 1B , gara ô tô và sân vườn rộng thênh thang.
# Sổ vuông, hoàn công đầy đủ.
Đất
2500 m²(30 x 83)
70 Tỷ
28 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Đất
5022 m²(70 x 71)
80 Tỷ
15.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
3000 m²(50 x 60)
80 Tỷ
26.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Biệt thự
339.9 m²(19 x 18)
75 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Tòa Nhà Văn Phòng
501.1 m²
80 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Biệt thự
413 m²
75 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phong Phú
Đất
2112 m²(62 x 34)
70 Tỷ
33.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Biệt thự
382 m²(15 x 25)
75 Tỷ
196 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai