Bán đất 17/9 Ụ Ghẹ Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
2500 m²(30 x 83)
70 Tỷ
28 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
60 Tỷ
~ 60 Triệu/m²1000m²
(20m x 50m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 50m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1000 m2 |
LÔ GÓC- SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐƯỜNG XE CONTAINER- ĐÃ TÁCH 7 SỔ - BÁN HẾT - 1000M2( 900M THỔ CƯ)
- Vị trí đẹp , lô góc 2 mặt tiền đường xe Container.
- Cách Đường Vành Đai 2 : 100m . Cách Phạm Văn Đồng 1.5 km. Cách Quốc Lộ 1A 2.5km
- Khu vực dân cư hiện hữu với đầy đủ tiện ích như trường học , chợ,...
- Lô đất thích hợp làm Showrom, Kho, Gara Oto, Siêu Thị, ...
Đất
2500 m²(30 x 83)
70 Tỷ
28 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Đất
3032 m²(50 x 65)
60 Tỷ
19.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
5182 m²(90 x 57)
60 Tỷ
11.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
3033 m²(46 x 65)
57 Tỷ
18.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
1030 m²
60 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
2790 m²
56 Tỷ
20.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Đất
351 m²(12 x 26)
52 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
Nhà phố
960 m²
65 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Tam Bình
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai