Bán đất thửa 676 tờ 99 Lò Lu Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
97 m²(4.65 x 22)
4,5 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
97 m²(4.65 x 22)
4,5 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
83.4 m²(4 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
109 m²(5.7 x 19.5)
5,6 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
54 m²(4 x 13.5)
4,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
124 m²(4 x 27)
7,5 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
84 m²(4.1 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 680 Triệu
71 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
74 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
226 m²(9.5 x 25)
10,6 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
68.3 m²(5 x 14.2)
5,2 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
128.8 m²(4.8 x 25)
12,4 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
1000 m²(21 x 48)
125 Tỷ
125 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
61.6 m²(5 x 12.3)
3 Tỷ 950 Triệu
64.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
57 m²(5.2 x 11.2)
1,2 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
61.3 m²(4 x 15.4)
3,5 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
225 m²(5.3 x 30)
11,2 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
97 m²(4.5 x 22)
4 Tỷ 350 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
140 m²(8 x 17.5)
2,2 Tỷ
15.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
74 m²(4 x 18.5)
5,9 Tỷ
79.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai