Bán đất thửa 823 tờ 22 823 tờ 22 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(5.2 x 12)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
3 Tỷ 950 Triệu
~ 64.1 Triệu/m²61.6m²
(5m x 12.3m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 12.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61.6 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán thửa 863 tờ 23 ( kế nhà 99/21)Lò Lu, Phường Long Phước
Diện tích: 5 x 12,3m
Diện tích công nhận: 61,6m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.0 Tỷ
Đất
60 m²(5.2 x 12)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
60 m²(6.2 x 9.6)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
69 m²(4.1 x 13.5)
4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
140.2 m²(6.5 x 22)
4 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
115.7 m²(4 x 29)
3,9 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
200 m²(6.4 x 32)
3,9 Tỷ
19.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
77 m²(4 x 19.25)
3,9 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai