Bán đất thửa 530 tờ 83 Mặt phố Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1763 m²(40 x 45)
12,8 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
12,4 Tỷ
~ 96.3 Triệu/m²128.8m²
(4.8m x 25m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128.8 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán thửa đất số 1689 tờ bản đồ 01 Lò Lu, Phường Long Phước
Diện tích: 4,8 x 25m
Diện tích công nhận: 128,8m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 12.4 Tỷ
Đất
1763 m²(40 x 45)
12,8 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
213 m²(15 x 14.2)
12 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
217 m²(8 x 27)
12,5 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 179
Đất
225 m²(5.3 x 30)
11,2 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
270 m²(12 x 22.5)
11,5 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
2095 m²(27 x 55)
12 Tỷ
5.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D2
Đất
514 m²(10 x 26)
13 Tỷ
25.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
150 m²(5 x 30)
12,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai