Bán đất thửa 666 tờ 79 Đường Số 12 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1517 m²(13 x 75)
10 Tỷ 620 Triệu
7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Long Phước giá từ 10 đến 15 tỷ | 56 triệu/m² | 5 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Long Phước giá từ 10 đến 15 tỷ | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Đất
1517 m²(13 x 75)
10 Tỷ 620 Triệu
7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
325 m²(16 x 20)
13,8 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
265 m²(7.7 x 34)
15 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
83.4 m²(4 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
210 m²(10 x 21)
13,9 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
1763 m²(40 x 45)
12,8 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
213 m²(15 x 14.2)
12 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
84 m²(4.1 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
400 m²(9.2 x 43)
14,6 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
226 m²(9.5 x 25)
10,6 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
2000 m²(21 x 98)
11 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Đất
128.8 m²(4.8 x 25)
12,4 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
353 m²(15 x 25)
14 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
111 m²(5 x 22)
13 Tỷ 999 Triệu
126 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Đất
217 m²(8 x 27)
12,5 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 179
Đất
225 m²(5.3 x 30)
11,2 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
2996 m²(40 x 68)
14,9 Tỷ
5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
277 m²
13,8 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
247 m²(10 x 24.7)
14 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai