Bán đất 180 Long Phước Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1293 m²(34 x 51)
35 Tỷ 150 Triệu
27.2 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Long Phước giá từ 30 đến 50 tỷ | 31 triệu/m² | 9 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Đất
1293 m²(34 x 51)
35 Tỷ 150 Triệu
27.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1592 m²(28 x 55)
45 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
2142 m²(34 x 71)
31 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1500 m²(25 x 60)
33 Tỷ
22 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
1500 m²(23 x 65)
36 Tỷ
24 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
2511 m²(40 x 63)
42,7 Tỷ
17 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D2
Đất
200 m²(8.5 x 23.5)
32 Tỷ
160 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
1434 m²(25 x 57)
32 Tỷ
22.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1088 m²(30 x 35)
31 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
500 m²(9 x 52)
39 Tỷ
78 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
2933 m²(80 x 37)
45 Tỷ
15.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1910.1 m²(18.4 x 104)
34,5 Tỷ
18.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
1200 m²(17 x 70)
36 Tỷ
30 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
4815 m²
48 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Trường Khánh
Đất
4865.3 m²
42 Tỷ
8.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Ích Thạnh
Đất
4720 m²
40 Tỷ
8.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
1819 m²
32 Tỷ
17.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai