Bán nhà hẻm 56/77/15A (Thửa 856 tờ 50) Đường 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(8 x 21.5)
11,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
12 Tỷ
~ 84.8 Triệu/m²141.5m²
(7.3m x 19.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.3m | |
| Dài | 19.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 141.5 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà Mặt tiền 11 Tam Đa, Phường Long Phước
Diện tích: 7,3 x 19,3m
Diện tích công nhận: 141,5m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 12.0 Tỷ
Nhà phố
174 m²(8 x 21.5)
11,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
173.8 m²(7.7 x 21.5)
12,2 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
140 m²(4.6 x 30)
12 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Ích Thạnh
Nhà phố
97 m²(7.5 x 13)
12 Tỷ
124 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
170 m²(8.3 x 20.5)
12,2 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
168 m²(7 x 24)
11,9 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai