Bán nhà Thửa 546 tờ 36 Thửa 546 tờ 36 Đường Nguyễn Duy Trinh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 88 triệu/m² | 29 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường A1 | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường A2 | 63 triệu/m² | 46 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B | 71 triệu/m² | 35 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B1 | 107 triệu/m² | 107 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bác Ái | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 57 triệu/m² | 14 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cầu Đình | 41 triệu/m² | 27 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D | 88 triệu/m² | 15 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D12 | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D20 | 104 triệu/m² | 104 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Phước | 33 triệu/m² | 10 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Thuận | 55 triệu/m² | 7 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lã Xuân Oai | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lò Lu | 61 triệu/m² | 16 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N2 | 83 triệu/m² | 80 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N5 | 106 triệu/m² | 106 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 72 triệu/m² | 47 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 69 triệu/m² | 50 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tam Đa | 42 triệu/m² | 6 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Khánh | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ích Thạnh | 57 triệu/m² | 44 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 55 triệu/m² | 10 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 40 triệu/m² | 29 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 69 triệu/m² | 10 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 86 triệu/m² | 61 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 65 triệu/m² | 46 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 63 triệu/m² | 60 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 51 triệu/m² | 31 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 18 triệu/m² | 15 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 37 triệu/m² | 20 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 14 | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 23 | 86 triệu/m² | 86 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 60 | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 80 | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 112 | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
120 m²(4.5 x 23)
13,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
225 m²(8.5 x 26.5)
15 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
2000 m²(48 x 50)
19,5 Tỷ
9.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
12 Tỷ 990 Triệu
169 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
32 m²(8 x 4)
1 Tỷ 450 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
99 m²(4.4 x 22.5)
4,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
668 m²(30 x 37)
17,5 Tỷ
26.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
120 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
234 m²(15 x 30)
14 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Nhà phố
97 m²(5 x 20)
9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
330 m²(11 x 30)
7,4 Tỷ
22.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 112
Nhà phố
550 m²(5 x 38)
8 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
215 m²(10 x 23)
35 Tỷ
163 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai