Bán nhà số 1021 Số 8, Phường Long Phước, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
418 m²(7.2 x 24)
7,2 Tỷ
17.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 80
7,4 Tỷ
~ 22.4 Triệu/m²330m²
(11m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 330 m2 |
? MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH - 11 x 30m - VUÔNG VỨC - GIÁ CHỈ 30 TRIỆU/M2.
Mô tả:
+ Với bề ngang 11 x 30m, gia chủ xây kho xưởng, nhà cấp 4, lúc trước cho thuê 18tr/th.
+ Mặt tiền đường tiện kinh doanh buôn bán.
+ Vị trí đỉnh giao thông thuận tiện, nằm giữa các Tuyến đường chính : Nguyễn Duy Trinh, đường vành đai 3...
+ Pháp lý sổ hồng riêng, sổ vuông vức.
Nhà phố
418 m²(7.2 x 24)
7,2 Tỷ
17.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 80
Nhà phố
101.9 m²(5 x 20)
7,2 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
97 m²(5 x 19.4)
7,1 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
134 m²(5.3 x 25)
7,5 Tỷ
56 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
246 m²(15 x 16)
7,7 Tỷ
31.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
93.6 m²(6 x 16)
7,1 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
118 m²(4.8 x 22)
7,3 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
50 m²(5.8 x 16)
7,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai