Bán nhà Thửa 546 tờ 36 Thửa 546 tờ 36 Đường Nguyễn Duy Trinh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Long Phước giá từ 5 đến 10 tỷ | 76 triệu/m² | 25 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Long Phước giá từ 5 đến 10 tỷ | 90 triệu/m² | 15 triệu/m² - 750 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
66 m²(5 x 12.5)
5,7 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
81 m²(6 x 13.5)
9,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
77 m²(6 x 15)
5,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
55.2 m²(4.8 x 11.5)
5 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
59.5 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
97 m²(5 x 20)
9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
330 m²(11 x 30)
7,4 Tỷ
22.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 112
Nhà phố
550 m²(5 x 38)
8 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
5,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Ích Thạnh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 50 Triệu
84.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
88.5 m²(5 x 18)
10 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
153 m²(5.1 x 30)
8 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
178 m²(8 x 22.3)
8,3 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
200 m²(7.8 x 29)
8,9 Tỷ
44.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50 m²(4.4 x 11)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
180 m²(8 x 23)
8,3 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
178 m²(8 x 22.3)
8,3 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai