Bán nhà 53 (Thửa 742 Tờ 2) 53 Lò Lu Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
215 m²(10 x 23)
35 Tỷ
163 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Long Phước giá từ 30 đến 50 tỷ | 55 triệu/m² | 9 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Long Phước giá từ 30 đến 50 tỷ | 25 triệu/m² | 9 triệu/m² - 45 triệu/m² |
Nhà phố
215 m²(10 x 23)
35 Tỷ
163 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
1062 m²(43 x 36)
30 Tỷ
28.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A1
Nhà phố
3000 m²(48.5 x 40)
41 Tỷ
13.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
4720 m²
40 Tỷ
8.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
823 m²(23.3 x 32)
31 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
40 Tỷ
40 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
4865.3 m²(50 x 97.3)
42 Tỷ
8.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
4815 m²(80 x 70)
48 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Trường Khánh
Nhà phố
1088 m²(30 x 35)
31 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
806 m²(18 x 39)
36 Tỷ
44.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
215 m²(10 x 23)
32 Tỷ
149 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
1289 m²(28 x 57)
35 Tỷ
27.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Nhà phố
1434 m²(31 x 55)
32 Tỷ
22.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
2880 m²(12 x 200)
30 Tỷ
10.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
178 m²(15 x 24)
30 Tỷ
169 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
1191 m²(18 x 66)
36 Tỷ
30.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai