Bán nhà Thửa 546 tờ 36 Thửa 546 tờ 36 Đường Nguyễn Duy Trinh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Long Phước | 60 triệu/m² | 6 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Long Phước | 59 triệu/m² | 6 triệu/m² - 170 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
66 m²(5 x 12.5)
5,7 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
81 m²(6 x 13.5)
9,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
120 m²(4.5 x 23)
13,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5.7 x 17.5)
4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
77 m²(6 x 15)
5,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
3 Tỷ 250 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
53 m²(4 x 13.2)
4,1 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
225 m²(8.5 x 26.5)
15 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
78 m²(5 x 15)
4,7 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
2000 m²(48 x 50)
19,5 Tỷ
9.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
174 m²(8 x 21.5)
11,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
12 Tỷ 990 Triệu
169 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
32 m²(8 x 4)
1 Tỷ 450 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
1717.3 m²(60 x 28)
52 Tỷ
30.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
60 m²(4.2 x 17)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai