Bán nhà hẻm 137/7 Tam Đa Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(4.6 x 18)
1,8 Tỷ
21.4 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Tam Đa phường Long Phước | 42 triệu/m² | 6 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Tam Đa phường Long Phước | 48 triệu/m² | 21 triệu/m² - 68 triệu/m² |
Nhà phố
84 m²(4.6 x 18)
1,8 Tỷ
21.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
218 m²(10 x 27)
9,5 Tỷ
43.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
2 Tỷ 750 Triệu
34.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
264 m²(12 x 22)
9,2 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
82 m²(5 x 16.5)
4 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
70 m²
780 Triệu
11.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
71.8 m²(4 x 18)
4,3 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
134 m²(5.3 x 25)
7,5 Tỷ
56 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
11936 m²(90 x 133)
70 Tỷ
5.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
80.9 m²(7 x 11.5)
5,5 Tỷ
68 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
141.5 m²(7.3 x 19.3)
12 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
120 m²(6.3 x 20)
5,8 Tỷ
48.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
73 m²(4 x 18.3)
4,2 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai