Bán nhà hẻm 52/28 ( thửa 723 tờ 31 ) Nguyễn xiển Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(6 x 13.5)
9,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
9,5 Tỷ
~ 43.6 Triệu/m²218m²
(10m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 218 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà mặt tiền 183 Tam Đa, phường Long Phước
Diện tích: 10 x 27m
Diện tích công nhận: 218m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 9.5 Tỷ
Nhà phố
81 m²(6 x 13.5)
9,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
264 m²(12 x 22)
9,2 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Nhà phố
164 m²(8 x 20.5)
9,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
164 m²(8 x 21)
9,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
164 m²(8 x 20.5)
9,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
164 m²(8 x 20.5)
9,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
211 m²(7.7 x 25.1)
9,5 Tỷ
45 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
135 m²(10 x 13.5)
9,5 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai