Bán nhà hẻm 56/77/32D/35 Đường Số 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
506 m²(47 x 11)
2,8 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
2 Tỷ 750 Triệu
~ 34.4 Triệu/m²80m²
(5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 28/10d Tam Đa, phường Long Phước
Diện tích: 5 x 16m
Diện tích công nhận: 80m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 2.8 Tỷ
Nhà phố
506 m²(47 x 11)
2,8 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50.9 m²(4 x 13)
2,7 Tỷ
53 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
2 Tỷ 750 Triệu
47.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
2,8 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
2,8 Tỷ
48.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
2,8 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai