Bán nhà mặt tiền 90 Lò Lu, Long Phước
Nhà phố
1495 m²(25 x 60)
70 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
70 Tỷ
~ 5.9 Triệu/m²11936m²
(90m x 133m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 90m | |
| Dài | 133m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 11936 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà Mặt tiền 111 Tam Đa, Phường Long Phước
Diện tích: 90 x 133m
Diện tích công nhận: 11.936,00m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 70.0 Tỷ
Nhà phố
1495 m²(25 x 60)
70 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
7000 m²
70 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
7000 m²(12 x 131)
70 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
7000 m²
70 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
4000 m²(45 x 86)
65 Tỷ
16.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
1495 m²(25 x 60)
70 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
1495 m²(25 x 60)
68 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A2
Nhà phố
4000 m²
65 Tỷ
16.3 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai