Bán đất thửa 666 tờ 79 Đường Số 12 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1517 m²(13 x 75)
10 Tỷ 620 Triệu
7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
11,2 Tỷ
~ 49.8 Triệu/m²225m²
(5.3m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 225 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán đất 721 tờ 10 Lò Lu, Phường Long Phước
Diện tích: 5,3 x 30m
Diện tích công nhận: 225m²
uGiá: 11.2 Tỷ
Đất
1517 m²(13 x 75)
10 Tỷ 620 Triệu
7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
83.4 m²(4 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
213 m²(15 x 14.2)
12 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
84 m²(4.1 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
97.5 m²(7.5 x 13)
11 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
226 m²(9.5 x 25)
10,6 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
2000 m²(21 x 98)
11 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Đất
270 m²(12 x 22.5)
11,5 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai