Bán đất thửa 636 tờ 31 Long Thuận 17 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
75 m²(5 x 15.4)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
4,5 Tỷ
~ 83.3 Triệu/m²54m²
(4m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 |
Ngày 27/08/2025 do đã xoay được tài chính, chủ tăng giá bán mới 4.5 tỷ.
Ô TÔ CHẠY - XE HƠI NẰM NHÀ - 1 TRỆT 1 LỬNG 54M2 CHỈ 4 TỈ P. TRƯỜNG THẠNH THỦ ĐỨC.
Đã xây lên 1 trệt 1 gác có 2 wc riêng. Nhà cho thuê được 8 triệu/ tháng. Nhà đang chờ hoàn công hoặc bán theo giá trị đất hiện thời chủ mới hoàn công
+ Khu dân trí cao, xung quanh cao hàng xóm văn minh. 100m ra mặt tiền, giá thương lượng tốt.
+ Xe hơi vào nhà, 1 khu giàu có sung túc văn minh.
??Góc Chỉ đường: Đi hướng từ cầu Sài Gòn ra LÊ VĂN VIỆT rẽ phải ngay cây xăng đi Lã Xuân Oai đến ngã 3 Lò Lu đến HẺM 110 theo số nhà thấy 120 bông thơm ngát.
Đất
75 m²(5 x 15.4)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
129 m²(5 x 30)
4,5 Tỷ
34.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
82 m²(4.1 x 21)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
82 m²(4.1 x 21)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
97 m²(4.65 x 22)
4,5 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
75 m²(5 x 15.4)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
80 m²(4 x 20)
4 Tỷ 950 Triệu
61.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
97 m²(4.5 x 22)
4 Tỷ 350 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai