Bán đất thửa 391 tờ 139 Tam Đa Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
152 m²(8 x 19)
7,6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
7,5 Tỷ
~ 60.5 Triệu/m²124m²
(4m x 27m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 124 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH LÒ LU - NGAY VINHOME NGUYỄN XIỂN - 124M - NHỈNH 7 TỶ.
?? Mô tả:
- Diện tích 124m ngang 4m nở hậu 6m.
- Nhà C4 tiện xây mới.
- Vị trí ngay ngã ba Lò Lu, Nguyễn Xiển, chỉ 5P tới Vinhome.
- Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Đất
152 m²(8 x 19)
7,6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Tam Đa
Đất
83.5 m²(5 x 20.5)
7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
220 m²(11 x 20)
7,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
80 m²(4.6 x 17)
7,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
220 m²(11 x 20)
7,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
106 m²(5 x 21.2)
7,2 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
538.3 m²(16 x 35)
7,5 Tỷ
13.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
102 m²(4 x 25.5)
7 Tỷ 350 Triệu
72.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai