Bán đất thửa 624 tờ 16 Đường số 4 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(4 x 15)
1,9 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
4
Đất
60 m²(4 x 15)
1,9 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
325 m²(16 x 20)
13,8 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
100 m²(10 x 10)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
11 m²(100 x 110)
199 Tỷ
18.09 Tỷ/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
1592 m²(28 x 55)
45 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
162 m²(8 x 21)
7,8 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
102 m²(4 x 25.5)
7 Tỷ 350 Triệu
72.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
88.1 m²(4 x 23)
4,2 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
325 m²(16 x 20)
14,5 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
5500 m²(72 x 80)
17 Tỷ
3.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
290 m²(14 x 21)
8,6 Tỷ
29.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
65 m²(6 x 11)
2,9 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai