Bán nhà hẻm 215/15/15 Long Phước Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
14070 m²(100 x 140)
210 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
199 Tỷ
~ 18.09 Tỷ/m²11m²
(100m x 110m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 100m | |
| Dài | 110m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 11 m2 |
VỊ TRÍ VIP ĐẤT 3 MẶT TIỀN RỘNG RÃI 11.000M2
NGANG 100M2 - NGAY SIMCITY - ĐÔNG TĂNG LONG
GIA CHỦ RAO 18TR/M2 - GIÁ TỐT KHU VỰC
Thông tin đất:
* Vị trí đất VIP Lã Xuân Oai, Dự án SimCity, Lò Lu..
* Đất VIP 3 mặt tiền rộng rãi view Sông
* Diện tích: 11.000m2 (100m x 110m)
• Đất VIP 3 mặt tiền ngay dự án SimCity, Đông Tăng Long, Gamula..
• Mặt tiền Lò Lu đang làm mở rộng 30m..
• Phù hợp phân lô, làm Công ty, Xây dựng dự án..
• Giá khu vực 50-100tr/m2 - Gia chủ rao 18tr/m2
* Pháp lý sạch, Gia chủ thiện chí bán..
Nhà phố
14070 m²(100 x 140)
210 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
2276 m²(21 x 82)
160 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
8579 m²(38 x 140)
200 Tỷ
23.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
1564 m²(42 x 41)
200 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
800 m²(25.7 x 31)
200 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Khoa Đăng
Đất
8672 m²
200 Tỷ
23.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
2660 m²
200 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Huỳnh Thiện Lộc
Đất
4246 m²
200 Tỷ
47.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai