Bán đất thửa 664 tờ 1 Phạm Văn Đồng Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
6164 m²(18 x 157)
520 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng phường Linh Xuân | 12,58 tỷ/m² | 74 triệu/m² - 150,00 tỷ/m² |
Đất
6164 m²(18 x 157)
520 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
59 m²(4.5 x 11.7)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
57 m²(4.5 x 11.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(4.8 x 11)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(5.1 x 10.5)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(5.1 x 10.5)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(4.8 x 11)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
57 m²(4.5 x 11.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
59 m²(4.4 x 11.7)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
61 m²(4 x 15)
5,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
1 m²
150 Tỷ
150 Tỷ/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
2400 m²
260 Tỷ
108 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai