Bán đất thửa 613 tờ 77 Đường số 6 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
67 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
94 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 6 phường Linh Xuân | 80 triệu/m² | 51 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Đất
67 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
94 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
75 m²(4.3 x 19.5)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4.3 x 17)
5,8 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
237 m²(5 x 25.5)
12 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
67.5 m²(5 x 13)
5,7 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4 x 16.5)
5,8 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
63 m²(4.5 x 15)
5,6 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
74.4 m²(4 x 18)
6,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
70 m²(4 x 17)
6,6 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4 x 17)
6,4 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
67 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
94 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
237 m²(5.3 x 26)
12 Tỷ 350 Triệu
52.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
77 m²(4 x 19.5)
4 Tỷ 990 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
126 m²(5.1 x 25)
6,9 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai