Bán đất thửa 586 tờ 18 Quốc Lộ 1K Quốc Lộ 1K Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
53 m²(4 x 13.5)
3,8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Linh Xuân | 70 triệu/m² | 63 triệu/m² - 82 triệu/m² |
Đất
53 m²(4 x 13.5)
3,8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
113 m²(5 x 22.5)
7,1 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
90 m²(5 x 18)
7,4 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
272 m²(6.7 x 46)
18,3 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
269 m²(5 x 46)
18,3 Tỷ
68 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai