Bán đất thửa 543 tờ 53 Đường Số 4 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
94 m²(4.2 x 22)
7,9 Tỷ
84 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 4 phường Linh Xuân | 106 triệu/m² | 56 triệu/m² - 228 triệu/m² |
Đất
94 m²(4.2 x 22)
7,9 Tỷ
84 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
90 m²(5 x 18)
7 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
93 m²(4.2 x 22)
7,9 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
76 m²(13 x 29)
17,3 Tỷ
228 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
115 m²(8 x 15)
6 Tỷ 420 Triệu
55.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai