Bán đất thửa 533 tờ 6 Kha Vạn Cân Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
63 m²(4 x 15.5)
7 Tỷ 785 Triệu
124 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Kha Vạn Cân phường Linh Xuân | 117 triệu/m² | 100 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Đất
63 m²(4 x 15.5)
7 Tỷ 785 Triệu
124 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
64 m²(4.1 x 16)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
62 m²(4.4 x 16)
7 Tỷ 440 Triệu
120 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
1105 m²
110 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai