Bán đất thửa 874 tờ 201 Đường Số 8 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
66 m²(4 x 17)
4 Tỷ 240 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 8 phường Linh Xuân | 64 triệu/m² | 5 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất hẻm đường số 8 phường Linh Xuân | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
Đất
66 m²(4 x 17)
4 Tỷ 240 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
70 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
136 m²(5.5 x 25)
11 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
88 m²(6 x 20)
4,4 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
61 m²(4 x 15)
7,4 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
110 m²(5.8 x 19)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
134 m²(6 x 22)
19,7 Tỷ
147 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
50 m²(4 x 12.5)
4 Tỷ 750 Triệu
95 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
4162 m²(56.3 x 74)
20 Tỷ
4.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
111.9 m²(5 x 22)
8,8 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
73 m²(5.3 x 13.9)
4,8 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
90 m²(5 x 18)
6,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
134 m²(6 x 24)
15 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
78 m²(5 x 15.5)
3,6 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
78 m²(5 x 15.5)
3,6 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
78 m²(5 x 15.5)
3,6 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
100 m²(10 x 10)
2,4 Tỷ
24 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
50 m²(4 x 12.5)
2,6 Tỷ
52 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai