Bán đất thửa 833 tờ 56 Bình Phú (Thửa 157+158+159 + 162 + 163 + 164 + 165 + 166 + 168 + 169 + 170 + 171 tờ 5 + Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
150 Tỷ
~ 150 Tỷ/m²1m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1 m2 |
Bán đất 945 Phạm văn Đồng Phường Linh Tây Quận Thủ Đức
- Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng - 1750m2
- Diện tích: 1506 + 248 = 1750m2 (gồm 2 sổ ) ngang 30m dài 58m
- Chủ bán gộp 2 sổ không bán lẻ
- Hiện đang cho thuê 100 triệu /tháng
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
1395 m²(52 x 32)
150 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
1750 m²(30 x 58)
150 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
2156 m²(50 x 43)
129 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
320.93 m²(9 x 32)
150 Tỷ
467 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Đất
488.9 m²(13.1 x 58)
150 Tỷ
307 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
1723 m²
150 Tỷ
87.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Căn Hộ Dịch Vụ
3300 m²(56 x 60)
150 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai